top of page

GAME DA MU

SHIRYE GABA, TSARO & KYAUTATAWA. 
WANNAN SHINE HOW MU YI IT. 

MedZit yana nan!

MedZit - Platform Kiwon Lafiyar Dijital (DHP) yana ba ƙungiyar ku damar isar da ƙoƙarce-ƙoƙarce, kulawar mai haƙuri ta hanyar ingantacciyar aikin aiki.

MedZit - yana haɗa tsarin bayanan ƙungiyar ku da ke cikin Cloud Health Cloud ta hanyar ƙirƙirar mai zaman kansa, abokantaka mai amfani, PHR mai ƙarfi wanda ke haɗa majiyyata, masu samarwa da bayanan masu biyan kuɗi bisa tsarin bayanan lafiya na FHIR-HL7.

An inganta dandalin don saduwa da ƙa'idodin tsaro da keɓaɓɓu.

Sakamakon: gamsuwar haƙuri & riƙewa, ƙarin ƙwararrun likitoci & masu ba da shawara da ingantattun abubuwan ƙasa.

ILARMU

 

MAI HAKURI YANA WUTA

Za a gina fitowar da kuma makomar masu amfani da kiwon lafiya akan sayayyar haƙuri, amincin sabis da aminci. Domin aiwatar da shirin hawan jirgi maras kyau, maɓalli don sanya "Kofar Gaban Dijital" fifikon gaggawa.

Aikin gaggawa na MedZit & ingantacciyar hanyar shigar da haƙuri shine mataki na farko a cikin shirin ku ba kawai haɓaka ƙwarewar haƙuri gaba ɗaya a ƙungiyar kula da lafiyar ku ba, har ma don sarrafa ta.

Sakamakon: mayar da hankali ga mabukaci & kulawa.

KARIN MASU LAFIYA

Canjin Dijital na MedZit yana ba ku da ƙungiyar ku damar kula da ƙarin marasa lafiya a wurare da yawa fiye da kowane lokaci. Ana iya samun sauƙin isar da ingancin kulawa iri ɗaya ta hanyar sabis na tashar Omni na MedZit fiye da ziyarar mutum.

An tsara MedZit don kowace ƙungiyar kiwon lafiya wacce za ta iya amfana daga rungumar dabarun kiwon lafiya na dijital don kawo fa'idodi masu fa'ida ta hanyar isa ga marasa lafiya a kan iyakoki, ba tare da hani da samar da sabis ba kuma yana aiki mafi kyau ga marasa lafiya a yanayi daban-daban.

KARA KUDI

MedZit yana ba ku damar kula da marasa lafiya kusan. Don haka zaku iya mai da hankali mafi girma tare da marasa lafiya ba tare da tafiya da su ta hanyar saitin ku na zahiri ba.

Yayin da tsarin haɗin gwiwar haƙuri na MedZit yana taimaka muku sarrafa ayyukan gudanarwar ku da kuma taimaka muku tare da tsara isowar haƙuri, tsara jadawalin, takaddun bayanai, ware ƙwararrun ƙwararru yadda ya kamata yana ba ku damar ɗaukar ƙarin marasa lafiya cikin ɗan lokaci kaɗan, don haka mafi kyawun samar da kulawa gabaɗaya. Za a sami raguwar albarkatun kan yanar gizo, yayin da ake haɓaka lokacin albarkatun ku.

Wannan a ƙarshe yana haifar da haɓaka gabaɗaya a cikin kudaden shiga da riba, yayin da MedZit ke kula da haɓaka farashi don isar da ƙarin inganci.

CIKAKKEN BAYANIN MASU HAKURI

Tare da ci gaba da haɓaka tsammanin masu amfani da lafiya, babban ƙungiyar kula da kiwon lafiya suna da haɗin kai cewa ingantaccen bayanan haƙuri na mai bayarwa tare da tafiyar da aikin asibiti da haɗin kai wani tushe ne na saka hannun jari saboda yana ƙarfafa tsammanin marasa lafiya kuma yana haifar da ingantaccen aiki.

"MedZit Triage" zai zama mabuɗin ga cikakkiyar sarrafa bayanan asibiti na ƙungiyar ku & haɓaka ayyukan aiki don saduwa da haɓaka buƙatun masu amfani da kiwon lafiya na yanzu da na gaba.

MedZit yana taimaka muku kafa ingantaccen tushen bayanan mai ba da tallafi don tallafawa shirye-shiryen samun damar yin amfani da tashoshi da yawa, yana ba da damar canjin kulawa, yana ba da ingantattun ayyukan aiki da haɓaka amincin bayanai da amfani a cikin ƙungiyar ku.

KWAREWA MAI HAKURI

Gaba shine "Canjin Dijital & Shirye-shiryen". An kiyasta wannan canji zai kai ga masu ba da kulawa cikin sauri fiye da kowane lokaci. Jimlar dala da ake kashewa kan wannan ƙoƙarin kaɗai ana sa ran za ta zarce dala Tiriliyan 2 nan da shekarar 2025.

Sauƙaƙan samun ƙwararrun kulawar likita zai zama sabon tsari ga marasa lafiya a duk ƙungiyoyin shekaru. Tare da MedZit ƙungiyar ku na iya kaiwa ga majinyatan ku a wuraren taɓawa da yawa da gina ingantattun tsare-tsaren kulawa waɗanda ke haɓaka haɗin gwiwar ku gaba ɗaya.

MAFI KYAUTA

A lokacin rayuwar yau da kullun - rayuwar marasa lafiya kuma tana ƙara yin aiki. A lokuta da yawa kiyaye alƙawura na likita na iya zama ƙalubale, musamman a ƙauye ko ƙauyuka.

Amincewa da ingantattun ayyukan kulawa na iya taimaka wa ƙungiyoyin ku isar da ingantattun hanyoyin jiyya masu inganci, farashi mai inganci. Bayar da ingantacciyar kulawa na iya farawa tare da ɗaukar dabarun da aka kafa ta hanyar ƙulla dangantaka tsakanin masu ba da kulawa, marasa lafiya da ƙwararru. MedZit yana yin haka.

bottom of page